Đảng ủy xã Sơn Dương: Trao tặng huy hiệu Đảng đợt 02/9/2023
Ngày 30/8, Đảng bộ xã Sơn Dương đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 2/9 cho 4 đảng viên. Đồng chí Đinh Việt Anh, Bí thư Đảng ủy, chủ tịch UBND xã Sơn Dương dự và trực tiếp trao Huy hiệu.
Đảng bộ xã Sơn Dương trao huy hiệu Đảng
Dịp 2/9 năm nay, xã Sơn Dương có 6 đồng chí được tặng Huy hiệu Đảng từ 30 năm đến 60 năm tuổi Đảng. Trong đó, có 3 đồng chí đồng chí được tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, 1 đồng chí được tặng Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng, 1 đồng chí được tặng Huy hiệu 50 năm tuổi Đảng , 1 đồng chí được tặng Huy hiệu 55 năm tuổi Đảng, 1 đồng chí được tặng Huy hiệu 60 năm tuổi Đảng.
Các đồng chí Đảng viên vinh dự được nhận Huy hiệu Đảng đợt này đều bày tỏ niềm vinh dự và tự hào được cống hiến cho cách mạng, quê hương, đất nước. Đồng thời nguyện hứa sẽ tiếp tục nêu cao vai trò tiền phong, gương mẫu, đóng góp trí tuệ, sức lực cho sự nghiệp cách mạng; là tấm gương sáng trong xây dựng khối đoàn kết, thống nhất trong tổ chức Đảng ở địa phương; giáo dục Đảng viên trẻ, vận động gia đình, nhân dân thực hiện tốt chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách pháp luật của nhà nước, chung tay xây dựng xã Sơn Dương ngày càng giàu đẹp, văn minh.
Hoàng Ninh
Tin tức khác
- Xã Sơn Dương tổ chức chương trình thắp nến tri ân các anh hùng liệt sĩ nhiên dịp kỷ niêm 77 năm ngày thương binh, liệt sĩ 27/7
- Lãnh đạo xã Sơn Dương thăm, tặng quà gia đình chính sách và người có công nhân ngày 27/7
- Trao quyết định của UBND TP bổ nhiệm ông Lê Hữu Nghĩa, Giám đốc Trung tâm phát triển quỹ đất TP giữ chức vụ Trưởng phòng Tài chính – Kế hoạch TP.
- XÃ SƠN DƯƠNG KHAI GIẢNG LỚP BƠI MIỄN PHÍ ĐỢT 3 CHO THANH THIẾU NHI TRÊN ĐỊA BÀN XÃ
- Thôn Vườn Cau, xã Sơn Dương tổ chức khánh thành tuyến đường kiểu mẫu.